A2 - K87
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A2 - K87

Diễn đàn lớp 12A2

Trang ChínhArsGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

sắp xa nhau rồi à... có phải ko???

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Kwon_Kyung_Min
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1

$ Con Cuông : 45600

sắp xa nhau rồi à... có phải ko??? Empty
Bài gửiTiêu đề: sắp xa nhau rồi à... có phải ko???   sắp xa nhau rồi à... có phải ko??? I_icon_minitimeFri 20 Nov 2009, 13:39

nhẩm đi nhẩm lại cũng chỉ còn chưa đầy 8 tháng nữa nhỉ, cũng phải sắp xa nhau rồi , nhơ lắm và nhớ thật nhiều...
có khi nào ta nên ngoảnh lại, nhìn về con đường mình đã đi qua , để thấy rằng thời gian thật quá vô tình hay chính ta đang tự vô tình với bản thân... thời gian trôi qua 1 lần và cũng mất đi vĩnh viễn , nó lặng qua rồi lặng lẽ đi , đưa theo mọi niềm cảm xúc về vời miền kí ức , để lại tâm tưởng ta chỉ còn là những hoài tưởng mơ hồ và những níu kéo mong manh .... với tôi , thời gian của tuổi học trò thật đẹp , đặc biết với những người bạn của lớp 12A2 thân thương. Cuối cấp rồi ư? Ôi lòng tự hỏi mà sao thêm chán ghét cái vô cảm của thời gian đến thế! Nhưng cũng thật đáng quý biets bao, nó bắt ta phải biết nâng niu và trân trọng tình bạn cuối cùng này, tình bạn thấm nét hồn nhiên , ngây thơ , tình bạn của vui, giận , hờn ghen vô tư mà chứa chan cảm xúc...
... Buồn , ai cũng buồn lắm chứ nhỉ? Sẽ xa thầy cô mà , xa mái trường thân thương , và xa cả chỗ ngồi với ánh mắt '' nhỏ'' nhìn ta trìu mến .... 8 tháng cũng sẽ thật là nhanh ,ai cũng sẽ bước vào mảnh đời riêng của mình,đón lấy những ước mơ, hoài bão của tuổi trẻ... rồi cũng có người thành công , vươn tới vì sao vinh quang, nhưng cũng có kẻ ở lại , vương vấn nhìn phượng rơi trong khắc khoải ân hận .... nhưng đừng làm u sầu đôi mắt kia nhé, vì bạn đã kịp giữ tình bạn trong sáng , tinh khôi của tôi và mọi người rồi....
Biết nói sao đây , lòng gợn buồn man mác mà chẳng viết nên lời , hay hồn tôi đang ngẹn ngào , dâng tràn xúc cảm khi mộng tươngr phút chia tay bùi ngùi ...
Cuộc sống không thể hoàn mĩ, tuyệt hảo nếu ta quay lưng đi với kỉ niêmmj , nhất là những kỉ niệm đẹp của thời học sinh tinh khôi, thánh thiện ... hãy phá vỡ sự im lặng đến đáng sợ của thời gian bạn nhé , bằng cách lưu giữ trong tâm hồn mình những gì tươi đẹp nhất khi chúng ta còn sát cánh bên nhau...
-
.................................Sải bước chân trên nẻo đường bề bộN.........................
......................Thoáng khẽ nhìn thấy lòng buồn bâng khuânG......................
...........Lặng lòng mình nhưng chẳng dám nhìn lạI.......................
.....Hay cứ đi thôi!, tất cả đã qua rồi...!!!.............................
..................................................................Sáng-Tác.............................................
meteor_princess
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1
meteor_princess

Nữ Chòm sao : Song Sinh Tổng số bài gửi : 72
$ Con Cuông : 90875
Birthday : 09/06/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp xa nhau rồi à... có phải ko???   sắp xa nhau rồi à... có phải ko??? I_icon_minitimeSat 21 Nov 2009, 01:10

hay!! flower
HopChat
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1

$ Con Cuông : 54815

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp xa nhau rồi à... có phải ko???   sắp xa nhau rồi à... có phải ko??? I_icon_minitimeSat 21 Nov 2009, 19:55

Bài này do tau viết được đăng trên Blog của tau , ai có nhã hững mời vào
http://vn.myblog.yahoo.com/dark_and_sight
thankiu
meteor_princess
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1
meteor_princess

Nữ Chòm sao : Song Sinh Tổng số bài gửi : 72
$ Con Cuông : 90875
Birthday : 09/06/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp xa nhau rồi à... có phải ko???   sắp xa nhau rồi à... có phải ko??? I_icon_minitimeSun 22 Nov 2009, 00:12

sao ai viết cũng hay vậy trời flower
HopChat
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1

$ Con Cuông : 54815

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp xa nhau rồi à... có phải ko???   sắp xa nhau rồi à... có phải ko??? I_icon_minitimeSun 22 Nov 2009, 12:39

Meteor là ai đó nhỉ :d
.... làm quyen , làm quyen..........
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: sắp xa nhau rồi à... có phải ko???   sắp xa nhau rồi à... có phải ko??? I_icon_minitime

sắp xa nhau rồi à... có phải ko???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tìm mãi ko có box post ảnh nên phải bỏ vô đây. [Art][Futureancient] Natural Selection
» "Mối tình" M.U - Ryan Giggs: Vì ta là của nhau