A2 - K87
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A2 - K87

Diễn đàn lớp 12A2

Trang ChínhArsGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

mùa đông cuối

Go down 
Tác giảThông điệp
meteor_princess
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1
meteor_princess

Nữ Chòm sao : Song Sinh Tổng số bài gửi : 72
$ Con Cuông : 90875
Birthday : 09/06/1992

mùa đông cuối Empty
Bài gửiTiêu đề: mùa đông cuối   mùa đông cuối I_icon_minitimeSun 22 Nov 2009, 01:08

mùa đông năm nay ko hiểu sao đến sớm và lạnh khác thường?! có phải vì bọn mình đã ở lớp 12 - nấc thang cuối cùng của thời học sinh lắm mộng mơ. những lúc như thế mới thấy ý nghĩa của một cái ôm hay 1 cái cầm tay thân mật. hơi ấm đó đủ làm ta thấy ấm áp lạ thường. nghĩ lại thì bọn mình đã "ăn ở" với nhau gần 3 năm rồi mọi ng nhỉ? vậy mà tớ vẫn thấy khoảng cách giữa mình và mọi ng còn xa lắm. dù cố gắng nhưng vẫn ko thể hình thành sợi dây đủ mạnh để buộc tất cả 44 mạng lại vs nhau.vì sao thế nhỉ?tại sao mọi ng ko chịu mở lòng mình vs những ng xung quanh 1 chút, lắng nghe 1 chút. tớ đã rất ghét 1 đứa lớp mình thế nhưng hôm nay khi nhận đc tin nhắn yahoo của nó tớ thấy mình thật nhỏ nhen ích kỉ. tớ ko ngờ rằng việc tớ nghỉ học thêm trong cái lớp học gần 100 đứa ấy cũng lọt vào tầm quan sát của nó.thấy mình thật buồn cười khi làm 1 việc thật vô nghĩa là đi ghét 1 ng.
chẳng còn bao lâu nữa là mỗi đứa 1 nơi, chẳng còn ai mà ghét mà giận hờn mà chí chóe đánh nhau.ôi lại thấy thật lạnh!
vì cớ jh mà mùa đông lại lạnh đến thế nhỉ? có phải để hơi ấm của mọi ng đc chia sẻ cho nhau chút ít? ngại jh mà 2 đứa con gái ko trao nhau 1 cái ôm thật chặt khi có cơn gió lùa qua cửa sổ? 1 cái vỗ vai của đứa con trai cũng làm ấm thêm cho thằng bạn thân mỗi khi đến lớp! hay đôi khi chỉ là 1 nụ cười từ cái miệng bị gió đông lạnh lùng làm nẻ ko thương tiếc.
tôi thấy lạnh lắm các bạn của tôi ơi! flower

http://vn.myblog.yahoo.com/meteor_princess_92

mùa đông cuối
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nụ cười trẻ thơ
» Truyện cười vai~
» nhật kí 20/11 ... cuối!!!
» phương pháp tổng hợp dao động cùng tần số
» Đứa mô biết làm tổng hợp dao động bằng máy tính bày với